Columbian Women

Columbian Women Mga rebyu 2021

Ipinagmamalaki ng site ang pagyakap nito at pagiging bukas sa lahat, karamihan sa heterosexuals. Ang Columbian Women ay isang site sa dating kung saan ang mga taong interesado sa Foreign Brides ay maaaring makita ang kanilang hinahanap. May opsyon para sa premium subscription. Nagsisimula ito sa $29.95 Ang presyo ng credits at coins na ginagamit sa site na ito ay mula sa $50.00.

Function o kung paano gumagana ang Columbian Women?

Sa mga ganitong kaso, may "user lock" feature na nagreresolba ng isyu (hindi ka na makatatanggap ng anumang mensahe mula sa user na iyon). Gayunman, kung sakaling ang user ay magpakita ng hindi kanais-nais o malaswang asal, inirerekomenda naming i-report ang user sa mga moderator.

Makatutulong ang kakayahang i-filter ang mga user base sa rehiyon kung naghahanap ka ng kapareha malapit sa iyo at hindi ka interesadong bumiyahe o magkaroon ng long-distance relationship.

Puwede kang maghanap at magsala ng mga user sa site base sa mga basic criteria

  • Kasarian ng mga user;
  • Edad ng mga user;
  • Mga user lamang na mayroong profile picture;
  • Mga user na kasalukuyang online;

Dagdag pa sa mga nabanggit sa itaas, may mga nakahandang espesyal na criteria, na maaaring gamitin sa paghanap at pagsala ng users.

Mga bentaha

May opsyon ka na i-block ang ibang user. Ibig sabihin nito ay hindi ka na nila makikita o makokontak.

Puwede mong salain ang resulta para makita ang mga tao na nasa lugar mo. Puwede ka ring gumamit ng advance na search filter para paliitin ang resulta ng pagpapares sayo.

May advanced search filter, at ito ay puwedeng gamitin para lalong mapaliit ang preperensiya ng mga user.

Desbentaha

Ang site ay hindi aktibong gumagana, ibig sabihin, maaaring mahirap itong gamitin sa phone at tablet (ang page ay maaaring hindi mag-format para sumakto sa laki ng screen ng device).

Ang Columbian Women ay walang application na puwedeng i-download para sa iOS.

Ang Columbian Women ay walang application na puwedeng i-download para sa Android.

Ang email ng mga user sa pagpaparehistro ay hindi beripikado, kaya posibleng may mga mapanlinlang na profile na lumitaw sa site.

Ang litrato at larawan ng mga user ay hindi dumadaan sa proseso ng pag-aapruba, kaya posible ang mataas na bilang ng mga mapanlinlang na profile at malalaswang litrato sa site.

Opsyon para sa Presyo at Paid Membership - Magkano ang presyo ng pagsali? Ang Columbian Women ba ay libre?

Ang Columbian Women ay hindi nag-aalok ng anumang opsyon para sa trial na paid membership.

Ang Columbian Women ay nag-aalok ng opsyon para sa paid membership.

Ang paid membership na ito ay awtomatikong nire-renew, kaya kailangan mong magkansela bago matapos ang paid period kung ayaw mo nang gamitin ang serbisyong ito.

Ang Columbian Women ay mayroong sistema ng coins o credits na maaari mong gamitin sa pagbabayad sa ilang premium na features (tulad ng pagpapadala ng mensahe, pakikipag-chat sa users, profile na mas madaling madiskubre, atbp.).

Ang coin system ay isang beses lang binabayaran. Hindi ito awtomatikong nire-renew kung sakaling magkulang ang coins, kaya kailangang kusang bumili ng kinakailangang dami sa tuwing gagamitin ang serbisyong ito.

Opsyon para sa Paid Membership

  • 1 Buwan ay nagkakahalaga ng $ 29.95;

Mga opsyon sa pagbili ng credit at coins

  • 53 Coins nagkakahalaga ng $ 50.00;
  • 1 Coins nagkakahalaga ng $ 95.00;
  • 110 Coins nagkakahalaga ng $ 100.00;
  • 300 Coins nagkakahalaga ng $ 250.00;
  • 600 Coins nagkakahalaga ng $ 500.00;

Diskuwento at codes ng coupons para sa Columbian Women

Sa ngayon ay walang magagamit na codes ng diskuwento at coupons para sa Columbian Women.

Pagpaparehistro - Paano magparehistro sa Columbian Women?

Ang haba ng form sa pagpaparehistro ay katamtaman lang (mayroong 5-10 na kailangang punan, sa maximum).

Mga Application at Mobile Version

Ang Columbian Women ay walang responsive na web design, kaya maaaring maiba ang hitsura nito sa phone o tablet kaysa sa computer mo. Maaaring mahirap ding gamitin ang lahat ng feature at function. Sa kasamaang-palad, walang application para sa Android o iOS devices.

Privacy at anonymity

Ang mga dating site ay karaniwang nahahati sa publiko at pribado. Para sa public dating, ang overview ng lahat ng mga user account ay puwedeng ma-access ninuman. Sa kaibahan, ang private dating ay may mas mataas na antas ng privacy at anonymity dahil ang profile mo ay maa-access lang ng mga rehistradong miyembro (walang ibang makakikita ng profile mo).

Ang profile sa website na ito ay nakapribado at makikita lang ng mga rehistradong user na nakikipag-date. Ibig sabihin ay walang iba kundi mga user ang makakikita ng profile mo. Sinuman na hindi rehistrado sa dating site na ito ay hindi makikita na ikaw ay rehistrado dito.

Pagpigil sa mga pekeng profiles at panloloko

Ang Columbian Women ay gumagamit ng mga moderator o animateur para makontrol ang chat, na minsan ay accessible lamang sa premium o paid membership. Ang mga chat na ito ay madalas na gumagamit ng bots, o moderators na may inihandang mga teksto. Ibig sabihin nito, ang mga user ay hindi magkakaroon ng tunay na karanasan sa site at hindi rin tunay na maide-date ang kanilang mga kausap.

Hindi mo kailangang iberipika ang email account mo para magparehistro sa portal ng Columbian Women. Ang pagbeberipika ng email ay ginagamit na pangunahing pamigil para maiwasan ang mga mapanlinlang at hindi tunay na profile ng users. Dahil ang page ay hindi gumagamit ng ganito, posible na mayroong mga pekeng profile sa site, kaya mag-ingat sa iyong mga nakakasalamuha.

Ang Columbian Women ay hindi nangangailangan ng pag-apruba ng mga litrato. Dahil ang manwal na pag-apruba ay nakatutulong para masala ang mga mapanlinlang na account, posible na makasalamuha mo ang mga pekeng profile. Ang mga ito ay nahahalata minsan base sa mga litrato na gamit (celebrities, tauhan sa pelikula, hayop, branded na patalastas). Kaya naman, maging maingat––hindi lahat ng pakikisalamuha mo ay sa mga tunay na user. Ang manwal na pag-apruba ay tumutulong din na masala ang mga hindi kanais-nais o malalaswang litrato na paminsan-minsan ay ina-upload ng mga user sa mga dating site, kaya maging maingat din sa mga ito.

Mga Tuntunin at Kondisyon

Ang dating site na ito ay may Tuntuning maaaring ma-access (makikita mo ang link ng mga ito sa main page). Inirerekomenda namin na basahin itong mabuti bago magparehistro. Kahit na maaaring mahaba ang nilalaman, importante ang maging pamilyar ka sa mga ito.

Impormasyon sa pagkontak

Ang dating site na Columbian Women ay pinatatakbo ng A Foreign Affair, na rehistrado sa United States. Kung gusto mong makipag-ugnayan sa kompanya, maaaring gamitin ang sumusunod na detalye:

  • Pangalan ng kompanya: A Foreign Affair;
  • Punong-taggapan ng kompanya: 7320 N. Dreamy Draw Drive;
  • Postcode at lungsod: 85020 Phoenix ;
  • Bansa: United States;
  • Contact email: afa@wwdl.net;
  • Contact phone: (602) 553-8178;
  • Fax: (602) 468-1119;

Kanselasyon ng membership - Paano ko kakanselahin ang aking paid account sa Columbian Women?

Ang kanselasyon ay puwedeng gawin online. Kung nagdesisyong bumili ng paid membership, makabubuting malaman kung paano ito kakanselahin. Dahil ang pagbabayad ay awtomatikong ibinabawas sa account mo at ang membership ay nare-renew pagkatapos ng paid period, resolbahin agad ang kanselasyon kapag napagdesisyunan mong hindi mo na ito kailangan.

Kanselasyon ng Account - Paano ko buburahin ang account ko sa Columbian Women?

Ang kanselasyon ng profile mo sa Columbian Women ay libre. Puwede mo itong gawin online sa seksyon ng profile management/settings, o puwedeng makipag-ugnayan sa user support gamit ang contact details sa itaas, kung saan gagabayan ka nila kung paano ikansela ang profile mo. Ang membership sa Columbian Women ay may bayad. Ibig sabihin ay kailangan mong ikansela ang iyong subscription o mga paid features kung magde-deactivate o magbubura ng account mo. Bilang karagdagan sa pagkakansela ng account mo, may opsyon ka ring mag-unsubscribe sa mailing list, o sa iba pang notipikasyon, para hindi ka na makatanggap ng dagdag na balita sa Columbian Women.

Inilathala ng Columbian Women - 25/4/2021
Rating ng Columbian Women: 2.1 /

Mga rebyu at karanasan ng user sa Columbian Women

Isulat ang opinyon mo sa Columbian Women

Subukang maging objective at ilarawan ang tunay na positibo o negatibong karanasan